Đại lý phân phối thiết bị bếp Paloma chính hãngHotline: 0915 431 433Chat Zalo
Tư vấn & đặt hàng0915 431 433
Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Paloma · PA-S75B-R/L

Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Thiết kế cho thị trường nội địa Nhật Bản

Giá bánLiên hệ
  • Mặt bếp được thiết kế bo sát mâm lửa có tác dung ngăn nước, thức ăn rơi vào lòng bếp giúp tăng tuổi thọ sản phẩm, dễ dàng lau chùi.
  • Đầu đốt bằng hợp kim nhôm cao cấp giúp ngọn lửa xanh, không đen đáy nồi, tiết kiệm nhiên liệu và thời gian đun nấu.
  • Trang bị cảm biến an toàn ngắt ga tự động khi lửa tắt đột ngột.
  • Trang bị cảm biến nhiệt đáy nồi (Si sensor) giúp kiểm soát nhiệt độ trong quá trình đun nấu, ngăn ngừa cháy khét đáy nồi, tự động tắt bếp khi quá nhiệt hoặc đun đun nấu liên tục 120 phút.
  • Chế độ chiên rán mức nhiệt cao.
  • Chế độ đun nấu an toàn tự động tắt sau 30 phút.
  • Trang bị lò nướng kiểu nướng 1 mặt không dùng nước, cảm biến chống cháy, tự động tắt lò nướng khi quá nhiệt hoặc đun nấu liên tục 22 phút.
  • Đánh lửa liên tục bằng pin kiểu vặn xoắn giúp cho thao tác nhẹ nhàng, chính xác.
  • ℹ Sản phẩm thiết kế cho thị trường nội địa Nhật Bản
  • ✔ Liên hệ để được tư vấn tình trạng hàng
ModelPA-S75B-R/L
Loại sản phẩmBếp ga dương
Danh mụcBếp ga Paloma nội địa Nhật

Giới thiệu Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L là sản phẩm thuộc dòng bếp ga Paloma nội địa Nhật của Paloma, thiết kế cho thị trường nội địa Nhật Bản. Vui lòng liên hệ để được tư vấn tình trạng hàng. Điểm nổi bật: mặt bếp được thiết kế bo sát mâm lửa có tác dung ngăn nước, thức ăn rơi vào lòng bếp giúp tăng tuổi thọ sản phẩm, dễ dàng lau chùi; đầu đốt bằng hợp kim nhôm cao cấp giúp ngọn lửa xanh, không đen đáy nồi, tiết kiệm nhiên liệu và thời gian đun nấu; trang bị cảm biến an toàn ngắt ga tự động khi lửa tắt đột ngột. Liên hệ Paloma Việt Nam để được tư vấn và báo giá Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L.

Đặc điểm nổi bật của Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L là dòng sản phẩm bếp ga dương thiết kế dành cho thị trường nội địa Nhật Bản. Sản phẩm được trang bị các tính năng hiện đại hàng đầu của hãng Paloma.

  • Mặt bếp được thiết kế bo sát mâm lửa có tác dung ngăn nước, thức ăn rơi vào lòng bếp giúp tăng tuổi thọ sản phẩm, dễ dàng lau chùi.
  • Đầu đốt bằng hợp kim nhôm cao cấp giúp ngọn lửa xanh, không đen đáy nồi, tiết kiệm nhiên liệu và thời gian đun nấu.
  • Trang bị cảm biến an toàn ngắt ga tự động khi lửa tắt đột ngột.
  • Trang bị cảm biến nhiệt đáy nồi (Si sensor) giúp kiểm soát nhiệt độ trong quá trình đun nấu, ngăn ngừa cháy khét đáy nồi, tự động tắt bếp khi quá nhiệt hoặc đun đun nấu liên tục 120 phút.
  • Chế độ chiên rán mức nhiệt cao.
  • Chế độ đun nấu an toàn tự động tắt sau 30 phút.
  • Trang bị lò nướng kiểu nướng 1 mặt không dùng nước, cảm biến chống cháy, tự động tắt lò nướng khi quá nhiệt hoặc đun nấu liên tục 22 phút.
  • Đánh lửa liên tục bằng pin kiểu vặn xoắn giúp cho thao tác nhẹ nhàng, chính xác.
  • Dễ dàng lắp đặt, vệ sinh, sửa chữa khi cần thiết.

Thông số kỹ thuật Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Thông số kỹ thuật

Mặt bếpTráng men
Màu sắc mặt trướcĐen
Hệ thống đánh lửaPin / đánh lửa liên tục kiểu vặn xoắn
Tính năng bếp nấuCảm biến tự động ngắt ga
Cảm biến kiểm soát nhiệt đáy nồi / Chống cháy / Tự ngắt
Tự động tắt bếp khi sử dụng liên tục quá 120 phút hoặc lựa chọn 30 phút
Chức năng chiên rán mức nhiệt cao
Tính năng lò nướngKiểu lò nướng một mặt không dùng nước
Cảm biến chống cháy / ngăn lửa thoát ra ngoài
Tự động tắt lò nướng khi sử dụng liên tục quá 22 phút
Kích thước560x447x218 (mm)
Trọng lượng9.1 (kg)
Lượng ga tiêu thụ LPBếp lửa lớn: 4.2 (kw) Bếp tiêu chuẩn: 2.95 (kw) Lò nướng: 1.3 (kw)
Ống nối gaØ 9.5 (mm)
Xuất xứNhật Bản

Tư vấn chọn mua Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Sản phẩm nội địa Nhật được thiết kế theo tiêu chuẩn ga và điện của Nhật Bản; hãy liên hệ để được tư vấn khả năng sử dụng thực tế trước khi mua. Tìm hiểu thêm về bếp ga trên Wikipedia.

Ngoài sản phẩm này, Paloma Việt Nam còn có đầy đủ bếp ga Paloma nội địa Nhật và bếp ga Paloma nhập khẩu Nhật Bản, cùng toàn bộ thiết bị bếp Paloma. Sản phẩm được giao lắp bởi hệ thống Bếp Xanh và áp dụng chính sách bảo hành chính hãng.

Câu hỏi thường gặp về Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L

Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L giá bao nhiêu?
Vui lòng gọi 0915 431 433 hoặc nhắn Zalo để nhận báo giá Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L mới nhất.
Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L có bán tại Việt Nam không?
Đây là sản phẩm thiết kế cho thị trường nội địa Nhật Bản. Vui lòng gọi 0915 431 433 để được tư vấn tình trạng hàng và khả năng sử dụng tại Việt Nam.
Mua Bếp ga dương Paloma Compact PA-S75B-R/L ở đâu uy tín?
Anh chị có thể liên hệ Paloma Việt Nam – showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh, hotline 0915 431 433.

Bếp ga Paloma nội địa Nhật khác

Xem tất cả bếp ga Paloma nội địa Nhật →

100% chính hãngThiết bị bếp Paloma chính hãng, đủ hóa đơn VAT
Giao lắp tận nhàKỹ thuật lắp đặt tại TP.HCM & các tỉnh
Bảo hành chính hãngTheo chính sách của Paloma
Tư vấn miễn phíHotline 0915 431 433
📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo